Laptop Lenovo ThinkBook 16 G7 Ultra 5 125U/16GB/512GB/Win11 (21MS007GVN)
Thương hiệu: Lenovo Mã sản phẩm: LTLE1003
22.990.000₫ 25.990.000₫
-12%
(Tiết kiệm: 3.000.000₫)
(Giá sản phẩm đã bao gồm VAT)
Ưu đãi, khuyến mại
  • Bảo hành 12 tháng
  • Tặng cặp đựng máy tính xách tay
  • Chuột Gaming có dây Rapoo
  • ặng bàn di chuột
  • Đổi mới trong 15 ngày nếu có lỗi do nhà sản xuất
Liên hệ Call / Zalo / SMS
Hotline: 038 9468 848
🕗 Giờ làm việc: 8h - 17h30 từ thứ 2 đến thứ 7
Địa chỉ: Số 131 Nguyễn Hữu Tiến, Phường Đồng Văn, Ninh Bình
  • <b>Vận chuyển</B><p>Giao hàng nhanh, được xem hàng trước khi thanh toán
    Vận chuyển
    Giao hàng nhanh, được xem hàng trước khi thanh toán
    Sản phẩm chính hãng
    Cam kết giá tốt
    Giá tốt hơn từ 10% - 30% so với thị trường. Liên tục cập nhật giá mới nhất, cạnh tranh
    Hỗ trợ đổi trả
TỔNG QUAN SẢN PHẨM
  • CPU Intel® Core™ Ultra 5-125U (12MB, up to 4.30GHz)
  • RAM 16GB DDR5-5600 SO-DIMM (1x16GB)
  • SSD 512GB M.2 2242 PCIe 4.0x4 NVMe
  • VGA Intel® Graphics
  • Display 16inch WUXGA, IPS, 300nits, Anti-glare, 45% NTSC, 60Hz