Laptop Lenovo ThinkPad E16 GEN 3 22AY003UVN (Ultra 7 258V/ 32GB/ 1TB SSD/ 16 inch WUXGA/ 60HZ/ Win11/ Black/ Vỏ nhôm/ 2Y)
Thương hiệu: Lenovo Mã sản phẩm: LTLE1560
35.500.000₫ 46.990.000₫
-24%
(Tiết kiệm: 11.490.000₫)
(Giá sản phẩm đã bao gồm VAT)
Ưu đãi, khuyến mại
  • Bảo hành 24 tháng
  • Tặng cặp đựng máy tính xách tay
  • Chuột Gaming có dây Rapoo
  • Tặng bàn di chuột
  • Đổi mới trong 15 ngày nếu có lỗi do nhà sản xuất
Liên hệ Call / Zalo / SMS
Hotline: 038 9468 848
🕗 Giờ làm việc: 8h - 17h30 từ thứ 2 đến thứ 7
Địa chỉ: Số 131 Nguyễn Hữu Tiến, Phường Đồng Văn, Ninh Bình
  • <b>Vận chuyển</B><p>Giao hàng nhanh, được xem hàng trước khi thanh toán
    Vận chuyển
    Giao hàng nhanh, được xem hàng trước khi thanh toán
    Sản phẩm chính hãng
    Cam kết giá tốt
    Giá tốt hơn từ 10% - 30% so với thị trường. Liên tục cập nhật giá mới nhất, cạnh tranh
    Hỗ trợ đổi trả
TỔNG QUAN SẢN PHẨM
Bộ VXL: Ultra 7 258V 2.2GHz
Bộ nhớ RAM: 32Gb (onboard) LPDDR5x 8533
Ổ cứng: 1TB SSD
Card màn hình: VGA onboard - Integrated Intel® Arc™ Graphics
Kích thước màn hình: 16 inch WUXGA