Màn hình Gaming Gigabyte Ultrawide MO34WQC2 (34 inch/ 2K/ OLED/ 240Hz/ 0.03ms/ USB-C 18W/ Loa)
Thương hiệu: Gigabyte Mã sản phẩm: MHGB0045
25.500.000₫ 29.990.000₫
-15%
(Tiết kiệm: 4.490.000₫)
(Giá sản phẩm đã bao gồm VAT)
Ưu đãi, khuyến mại
  • Bảo hành chính hãng 36 tháng
  • Giảm 50K khi mua kèm PC bất kỳ
  • Đổi mới trong 07 ngày nếu có lỗi do nhà sản xuất
Liên hệ Call / Zalo / SMS
Hotline: 038 9468 848
🕗 Giờ làm việc: 8h - 17h30 từ thứ 2 đến thứ 7
Địa chỉ: Số 131 Nguyễn Hữu Tiến, Phường Đồng Văn, Ninh Bình
  • <b>Vận chuyển</B><p>Giao hàng nhanh, được xem hàng trước khi thanh toán
    Vận chuyển
    Giao hàng nhanh, được xem hàng trước khi thanh toán
    Sản phẩm chính hãng
    Cam kết giá tốt
    Giá tốt hơn từ 10% - 30% so với thị trường. Liên tục cập nhật giá mới nhất, cạnh tranh
    Hỗ trợ đổi trả
TỔNG QUAN SẢN PHẨM
* Kích thước : 34"" OLED
* Panel : OLED
* Tần số quét: 360Hz
* HDR:VESA DisplayHDR True Black 400
* Thời gian phản hồi:  0.03ms GTG
* Độ phân giải : 3440 x 1440 (WQHD)
* Độ sáng :  250 cd/m2(TYP)
* Độ bão hòa màu: 99% DCI-P3
* Kết nối : 1 x USB Type-C (Alternate Mode; Upstream port; Power Delivery up to 18W)
2 x USB 3.2 Downstream ports
1 x USB 3.2 Upstream port
1 x Earphone Jack
1 x Microphone Jack
* Loa ngoài: 3W x 2